shafi_kai_bg

Yadda za a zabi nau'in kwampreshin iska na masana'antu

Yadda za a zabi nau'in kwampreshin iska na masana'antu

图片2
图片1

Mitar wutar lantarki da mitar mai canzawa
1. Yanayin aiki na mitar wutar lantarki shine: saukewa-zazzagewa, babba da ƙananan iyaka mai sarrafa iko;
2. A m mita yana da halaye na stepless gudun tsari. Ta hanyar mai sarrafa PID a cikin mai sarrafawa ko inverter, yana farawa lafiya. Lokacin da yawan iskar gas ya yi yawa, ana iya daidaita shi da sauri, kuma kusan babu saukewa.
3. Samfurin mitar wutar lantarki yana ɗaukar farawa kai tsaye ko tauraro-delta matakin-saukar farawa, kuma lokacin farawa ya fi sau 6 ƙimar halin yanzu; samfurin mitar mai canzawa yana da aikin mai farawa mai laushi, kuma matsakaicin farawa na yanzu yana cikin 1.2 sau da aka ƙididdige shi, wanda ba shi da tasiri a kan grid da kayan aiki.
4. Ƙaƙƙarfan shaye-shaye na mitar wutar lantarki mai motsa iska yana gyarawa kuma ba za a iya canza shi ba. Mai jujjuyawar zai iya daidaita saurin motar a ainihin lokacin gwargwadon yawan iskar gas. Lokacin da iskar gas ya yi ƙasa, injin damfara kuma na iya zama ta atomatik a kwance, yana rage asarar kuzari sosai. Za a iya ƙara inganta tasirin ceton makamashi ta hanyar ingantattun dabarun sarrafawa.
5. Ƙaƙƙarfan ƙarfin lantarki na ƙirar mitar mai canzawa ya fi kyau. Saboda fasahar overmodulation da na'urar inverter ta karbe, har yanzu tana iya fitar da isasshiyar juzu'i don fitar da motar zuwa aiki lokacin da wutar lantarki ta AC ta yi ƙasa kaɗan. Lokacin da ƙarfin lantarki ya ɗan ƙara girma, ba zai haifar da ƙarfin lantarki zuwa injin ya yi tsayi da yawa ba.
Lokacin zabar mitar masana'antu? Yaushe za a zaɓi mitoci masu canzawa?
1. Lokacin da kewayon amfani da iskar gas ya ɗanɗana kaɗan, fitarwar iskar gas ɗin iska da iskar gas suna kusa, kuma ana ba da shawarar yin amfani da samfuran mitar masana'antu. Idan ainihin amfani da iskar gas yana canzawa sosai tare da zagayowar samarwa, zaku iya zaɓar samfuran mitoci masu canzawa.
2. Tabbas, a yawancin yanayi na ainihi, masu amfani za su zaɓi haɗuwa da mitar masana'antu + daidaitawar mitar mitar. Dangane da ka'idodin amfani da iskar gas, ƙirar mitar masana'antu tana ɗaukar ɓangaren nauyin nauyi na asali, kuma ƙirar mitar mai canzawa tana ɗaukar ɓangaren ɗaukar nauyi.
Compressor iska mara mai? Compressor iska mai dauke da mai?
1. Daga mahangar abubuwan da ke cikin mai, mai dauke da mai da kuma mai a cikin injin damfara gabaɗaya ana magana ne akan adadin man da ke cikin iskar da ke ɗauke da iskar damfara. Akwai kuma injin kwampreso na iska wanda ba shi da mai. Ba a shafa shi da mai, amma ana shafawa da kayan resin, don haka iskar gas ɗin da aka fitar ba ta ƙunshi mai ba kuma ana kiranta da kwampreso iska mai cikakken mai.
2. Daga ka'idar aiki, akwai bambance-bambance a bayyane tsakanin su biyun.
3. Kwamfutar iska mara mai ba sa haɗa mai a lokacin aiki. Ko na'urar fistan da ba ta da mai ko na'urar dunƙule mai ba tare da mai ba, za su haifar da yawan zafin jiki yayin aiki. Idan akwai mai a cikin injin kwampresar iska, man zai kawar da matsanancin zafin da ake samu yayin aikin damfara na iska, ta yadda zai sanyaya injin.
4. Na'urar damfarar iska wadda ba ta da mai sun fi tsafta kuma sun fi dacewa da muhalli zuwa wani matsayi fiye da na'urorin da ke dauke da mai. Don haka, cibiyoyi irin su asibitoci, dakunan gwaje-gwaje, da makarantu sun dace sosai don amfani da injin damfarar iska mara mai.


Lokacin aikawa: Juni-21-2024

Bar Saƙonku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana.